Kayan Model Dino don Nunin Nuni

Samfura don wurin shakatawa na dino na iya zama al'ada a nan, daga nau'ikan dino na animatronic zuwa tafiye-tafiye na nishadi, ana amfani da su a wuraren shakatawa na jigo na dino da gidajen tarihi na jurassic da na namun daji.Blue Lizard ya ƙware a ƙira, haɓakawa, samarwa da siyar da dinosaur da aka kwaikwayi da dabbobin da aka kwaikwayi.


  • Samfura:AD-60, AD-61, AD-62, AD-63, AD-64
  • Launi:Akwai kowane launi
  • Girman:Girman rayuwa na ainihi ko girman da aka keɓance
  • Biya:T/T, Western Union.
  • Min. Yawan oda:1 Saita.
  • Lokacin jagora:20-45 kwanaki ko ya dogara da adadin oda bayan biya.
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Zigong Blue Lizard, dake cikin Zigong, lardin Sichuan, shineƙwararrun masana'antana irin rayuwaAnimatronic Dinosaurs & Dabbobi, wanda za a iya musamman.An ba da samfuran mu musamman gagidajen tarihi, gidajen tarihi na kimiyya,wuraren shakatawa, wuraren shakatawa na jigokumamanyan kantunaa duk faɗin duniya.Da fatan za a aika takamaiman buƙatun ku zuwa akwatin saƙonmu, za mu ba ku amsa da wuri-wuri.

     

    BAYANIN KYAUTATA

    Szuwa:Dinosaur na ruri da sautin numfashi.

    Motsa jiki:1. Buɗe baki da rufewa aiki tare da sauti.2. Idanu suna kiftawa.3. Wuyan yana motsawa sama da ƙasa.4. Kai yana motsawa hagu zuwa dama.5. Ƙafafun gaba suna motsawa.6. Wutsiyar wutsiya.(Yanke yanke shawarar ko wane motsi za a yi amfani da shi gwargwadon girman samfurin.)

    Yanayin Sarrafa:Sensor Infrared, Ikon nesa, Token tsabar kudin da ake sarrafa, Musamman da dai sauransu.

    Takaddun shaida:CE, SGS

    Amfani:Jan hankali da haɓakawa.( wurin shakatawa, wurin shakatawa na jigo, gidan kayan gargajiya, filin wasa, filin wasa na birni, kantunan kasuwa da sauran wuraren gida/ waje.)

    Ƙarfi:110/220V, AC, 200-2000W.

    Toshe:Yuro toshe, British Standard/SAA/C-UL.(ya danganta da ma'aunin ƙasar ku).

     

    WURIN AIKI

    Dinosaur yin tsari

    1. Akwatin sarrafawa: Akwatin sarrafawa na ƙarni na huɗu da kansa ya haɓaka.
    2. Frame Mechanical: Bakin karfe da injin goge baki an yi amfani da su don yin dinosaur shekaru da yawa.Kowane firam ɗin injin din dinosaur za a ci gaba da gwada shi da aiki na tsawon sa'o'i 24 kafin a fara aikin ƙirar.
    3. Modelling: Babban kumfa mai yawa yana tabbatar da samfurin ya dubi kuma yana jin mafi kyawun inganci.
    4. sassaƙa: Ƙwararrun masanan sassaƙa suna da kwarewa fiye da shekaru 10.Suna ƙirƙirar madaidaicin ma'aunin jikin dinosaur gaba ɗaya bisa kwarangwal ɗin dinosaur da bayanan kimiyya.Nuna maziyartan ku yadda ainihin lokutan Triassic, Jurassic da Cretaceous yayi kama!
    5. Zane: Mai zanen zane na iya fenti dinosaur bisa ga buƙatun abokin ciniki.Da fatan za a ba da kowane ƙira
    6. Gwajin Ƙarshe: Kowane dinosaur kuma za a ci gaba da yin gwajin aiki kwana ɗaya kafin jigilar kaya.
    7. Packing : Bubble bags suna kare dinosaur daga lalacewa.Fim ɗin PP yana gyara jakar kumfa.Kowane dinosaur za a cika shi a hankali kuma ya mai da hankali kan kare idanu da baki.
    8. Shipping: Chongqing, Shenzhen, Shanghai, Qingdao, Guangzhou, da dai sauransu.Muna karɓar ƙasa, iska, sufurin ruwa da sufurin multimodal na duniya.
    9. Shigarwa kan-site: Za mu aika da injiniyoyi zuwa wurin abokin ciniki don shigar da dinosaur.

    BAYANIN KYAUTATA

    Aliwalia (AD-60)Bayani: Aliwalia dinosaur ne mai cin ganyayyaki na cikin sauropods, sauropods, da prosauropods.Yafi zama a arewacin yankin Ariva na Afirka ta Kudu a ƙarshen Triassic.Aliwalia babban dinosaur ne, yawanci tsawon mita 10-12, tare da kimanta nauyin ton 1.5. Girman femur ya sa yawancin masana kimiyyar burbushin halittu suyi imani (tare da maxilla mai cin nama a fili), cewa Aliwalia dinosaur ne mai cin nama mai girman gaske ga shekarun da suka rayu.Da ya kasance daidai da na manyan Jurassic da Cretaceous theropods.

    Plateosaurus (AD-61) Bayani: Plateosaurus wani jinsi ne na dinosaur plateosaurid wanda ya rayu a lokacin Late Triassic, kimanin shekaru 214 zuwa 204 da suka wuce, a cikin abin da ke tsakiyar Turai da Arewacin Turai. dunƙule hakora masu murƙushe tsire-tsire, gaɓoɓin baya masu ƙarfi, gajere amma na tsoka da hannaye masu kama da manyan faratu akan yatsu uku, mai yuwuwa ana amfani da su don tsaro da ciyarwa.Ba kamar dinosaur ba, Plateosaurus ya nuna ƙarfin haɓakar haɓakar haɓakawa: maimakon samun girman girman girma.

    Melanorosaurus (AD-62)Bayani: Melanorosaurus shine jinsin basal sauropodomorph dinosaur wanda ya rayu a lokacin Late Triassic.Wani mai tsiro daga Afirka ta Kudu, yana da babban jiki da gaɓoɓi masu ƙarfi, yana nuna cewa yana tafiya akan kowane huɗu.Kasusuwan gaɓoɓinta suna da girma kuma suna da nauyi, kamar ƙasusuwan gaɓoɓin ƙafafu. Melanorosaurus yana da kwanyar wanda ya auna kusan 250 mm.An ɗan nuna hancin, kuma kwanyar tana ɗan ɗanɗani uku idan an gan shi daga sama ko ƙasa.Premaxilla yana da hakora huɗu a kowane gefe, halayyar daɗaɗɗen sauropodomorphs.

    Coloradisaurus (AD-63)Bayani: Coloradisaurus shine jinsin massospondylid sauropodomorph dinosaur.Ya rayu a lokacin Late Triassic (matakin Norian) a cikin abin da yake yanzu Lardin La Rioja, Argentina.An kiyasta mutumin holotype ya kasance 3 m (10 ft) tsayi tare da nauyin kilogiram 70 (150 lb) .Coloradisaurus an rarraba shi azaman plateosaurid a cikin bayanin asali na masana kimiyya, amma wannan ya riga ya yi amfani da nazarin phylogenetic. a ilmin burbushin halittu.Asali ana kiranta Coloradia, amma wannan sunan wata asu ce ke amfani da ita, don haka aka canza sunan.

    Liliensternus (AD-64) Bayani: Liliensternus (sunan jinsi: Liliensternus), wanda kuma aka sani da Liliensternus, asalin halittar dinosaur ne na coelophysis superfamily, wanda ke zaune a cikin Late Triassic, kimanin miliyan 215 zuwa miliyan 200 da suka wuce.An gano Lilienstern a Jamus a cikin 1934, kuma sunan jinsin ana kiransa sunan masanin kimiyyar Jamus Dr. Hugo Rühle von Lilienstern.Lilienlong yana da kimanin mita 5.15 kuma yana kimanin kilo 127.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana