Kamfanin Dinosaur samfurin Dino Samfura don wuraren shakatawa na dino

Kamfanin Dinosaur samfurin Dino Samfura don wuraren shakatawa na dino, ƙirar ƙirar dinosaur na gaske, Cikakkun Lines, kayan da ke da alaƙa da muhalli, ƙirar zafi da tsayayyar ruwa, motsi na gaske da sautuna, waɗannan samfuran dinosaur sun dace da ƙasar Dinosaur ko Jurassic theme Park.


  • Samfura:AD-16, AD-17, AD-18, AD-19, AD-20
  • Launi:Akwai kowane launi
  • Girman:Girman rayuwa na ainihi ko girman da aka keɓance
  • Biya:T/T, Western Union.
  • Min. Yawan oda:1 Saita.
  • Lokacin jagora:20-45 kwanaki ko ya dogara da adadin oda bayan biya.
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Ƙasar Dinosaur ko Jurassic theme Parks suna nesa suna neman ainihin girman nau'in dinosaur, wasu daga cikinsu suna da motsi na musamman, sauti, da furs na musamman, Ee, ana iya yin duk a nan! Ta Kamfanin Blue Lizard, ƙwararren ƙwararren ƙwararren dinosaur da dabbobin da aka kwaikwaya. .

    BAYANIN KYAUTATA

    Sauti:Dinosaur na ruri da sautin numfashi.

    Motsa jiki: 

    1. Buɗe baki da rufewa aiki tare da sauti.

    2. Idanu suna kiftawa.

    3. Wuyan yana motsawa sama da ƙasa.

    4. Kai yana motsawa hagu zuwa dama.

    5. Ƙafafun gaba suna motsawa.

    6. Numfashin ciki.

    7. Wutsiyar wutsiya.

    8. Jiki na gaba sama da ƙasa.

    9. Shan taba.

    10. Wings flap. (Yanke yanke shawarar abin da motsi don amfani bisa ga girman samfurin.)

    Yanayin Sarrafa:Sensor Infrared, Ikon nesa, Token tsabar kudin da ake sarrafa, Musamman da dai sauransu.

    Takaddun shaida:CE, SGS

    Amfani:Jan hankali da haɓakawa.( wurin shakatawa, wurin shakatawa na jigo, gidan kayan gargajiya, filin wasa, filin wasa na birni, kantunan kasuwa da sauran wuraren gida/ waje.)

    Ƙarfi:110/220V, AC, 200-2000W.

    Toshe:Yuro toshe, British Standard/SAA/C-UL.(ya danganta da ma'aunin ƙasar ku).

    Dinosaur samfurin samfurin yana nuna

    Pterosaur (AD-16)Bayyani: Pterosaurs sun kasance dabbobi masu rarrafe ne masu rarrafe na ruɗewa ko oda pterosauria.Sun wanzu a lokacin mafi yawan Mesozoic: daga Late Triassic zuwa karshen Cretaceous (shekaru miliyan 228 zuwa 66 da suka wuce. Pterosaurs sune farkon vertebrates da aka sani da sun samo asali na jirgin sama. a matsayin "dinosaur masu tashi", amma an ayyana dinosaur a matsayin zuriyar kakannin kakannin Saurischia da Ornithischia, wanda ya kebanta da pterosaurs.

    Pterosaur (AD-17)Bayani: Akwai manyan nau'ikan pterosaurs guda biyu.Basal pterosaurs (wanda kuma ake kira 'non-pterodactyloid pterosaurs' ko 'rhamphorhynchoids') sun kasance ƙananan dabbobi masu cikakken haƙori kuma, yawanci, wutsiya masu tsayi.Faɗin filayensu mai yiwuwa sun haɗa da haɗa kafafun baya.A kasa, da sun kasance suna da matsayi mai ban sha'awa, amma haɗin gwiwar jikinsu da farantai masu ƙarfi sun sa su zama masu hawan dutse masu tasiri, kuma suna iya zama a cikin bishiyoyi.Basal pterosaurs sun kasance kwari ko mafarauta na ƙananan kashin baya.

    Pterosaur (AD-18)Bayani: Pterosaurs sun yi wasa da riguna na filament masu kama da gashi da aka sani da pycnofibers, waɗanda ke rufe jikinsu da sassan fikafikan su.Pycnofibers sun girma ta nau'i-nau'i da yawa, daga filaments masu sauƙi zuwa rassan gashin fuka-fukan.Waɗannan su ne yuwuwa masu kama da gashin fuka-fukan da aka samo akan duka biyun avian da wasu dinosaur wadanda ba na Avian ba, suna nuna cewa gashin fuka-fukan farko sun samo asali ne a cikin kakannin kakannin pterosaurs da dinosaur, mai yiwuwa a matsayin rufi.A rayuwa, pterosaurs sun kasance suna da santsi ko riguna waɗanda ba su yi kama da gashin tsuntsu ba.

    Carnotaurus (AD-19)Bayani: Carnotaurus shine jinsin dinosaur theropod wanda ya rayu a Kudancin Amirka a lokacin Late Cretaceous, mai yiwuwa wani lokaci tsakanin shekaru 71 zuwa 69 da suka wuce.Carnotaurus an gina shi da sauƙi, mai farautar bipedal, yana auna 7.5 zuwa 8 m (24.6 zuwa 26.2 ft) tsayi kuma yana auna aƙalla metric ton 1.35 (tons 1.33 mai tsayi; 1.49 gajeriyar ton).Halin ciyar da Carnotaurus ya kasance ba a sani ba: wasu nazarin sun nuna cewa dabbar ta iya farautar ganima mai yawa kamar sauropods, yayin da wasu binciken suka gano cewa an yi amfani da shi a kan ƙananan dabbobi.

    Apatosaurus (AD-20)Bayani: Apatosaurus wani nau'i ne na dinosaur sauropod mai tsire-tsire wanda ya rayu a Arewacin Amirka a lokacin Late Jurassic.Apatosaurus ya rayu kimanin shekaru miliyan 152 zuwa 151 da suka wuce (mya), apatosaurus yana da matsakaicin tsayi na 21-22.8 m (69-75 ft), da matsakaicin matsakaicin 16.4-22.4 t (16.1-22.0 dogon ton; 18.1-24.7 gajere. ton).Wasu 'yan samfurori suna nuna matsakaicin tsayin 11-30% mafi girma fiye da matsakaici da kuma yawan 32.7-72.6 t (32.2-71.5 dogayen ton; 36.0-80.0 gajeriyar ton).


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana