Girman Rayuwa mai nisa iko Velociraptor jurassic wurin shakatawa raptor dinosaur mutum-mutumi
VIDEO KYAUTA
Wannan samfurin Velociraptor na animatronic da mutum ya yi, ana iya wakilta dinosaur a kowane matsayi kuma a kowane girman, Velociraptor Dinosaur Model Kits za a iya musamman.
Girman Rayuwa na Gaskiya na Velociraptor Animatronic Dinosaur don Wurin Nishaɗi & Makaranta/ Gidan Wasa Wanda Jurassic Duniya Ya Ƙarfafa
Sanin wannan samfurin
Velociraptor wani nau'i ne na ƙananan dinosaur dromaeosaurid wanda ya rayu a Asiya a zamanin Late Cretaceous, kimanin shekaru miliyan 75 zuwa 71 da suka wuce.
Karami fiye da sauran dromaeosaurids kamar Deinonychus da Achillobator, Velociraptor ya kasance kusan 1.5 – 2.07 m (4.9 – 6.8 ft) tsayi tare da nauyin jiki a kusa da 14.1 – 19.7 kg (31 – 43 lb). Duk da haka ya raba yawancin fasali iri ɗaya. Wani bipedal ne, mai fuka-fukan dabba mai fuka-fuki mai tsayi mai tsayi da kuma katon katse mai siffar sikila a kowace ƙafar ƙafar baya, wanda ake tunanin an yi amfani da shi don magancewa da hana ganima. Za a iya bambanta Velociraptor daga sauran dromaeosaurids ta hanyar dogo da ƙananan kwanyarsa, tare da ƙwanƙwasa mai tasowa.
Velociraptor (wanda aka fi sani da "raptor") yana ɗaya daga cikin jinsin dinosaur da aka fi sani da jama'a saboda rawar da ya taka a cikin fina-finan Jurassic Park. A zahiri, duk da haka, Velociraptor ya kasance kusan girman turkey, wanda ya fi ƙanƙanta da tsayin kusan 2 m (6.6 ft) tsayi da 90 kg (200 lb) dabbobi masu rarrafe waɗanda aka gani a cikin litattafai da fina-finai (waɗanda suka dogara ne akan mambobi masu alaƙa. Deinonychus). A yau, Velociraptor sananne ne ga masana burbushin halittu, tare da sama da dozin da aka kwatanta kwarangwal. Wani sanannen samfuri na musamman yana adana Velociraptor wanda aka kulle a cikin yaƙi tare da Protoceratops.
Me Blue Lizard Yayi?
Blue Lizard shine masana'antar halitta ta wucin gadi da nufin ɗaukar jigon abubuwan jan hankali na animatronic daga tunani har zuwa ƙarshe.
Muna taimaka muku gina abubuwan jan hankali da nishaɗi masu ban sha'awa: Jurassic jigon dinosaur animatronic, kayan kwalliyar dinosaur tafiya na gaske, robot dragon dragon, dabbobin robotic na sihiri da abubuwan wasan nishaɗi masu alaƙa, da nau'ikan dodo masu ban sha'awa da mafarki an ƙirƙira su don yin hulɗa tare da masu sauraro.
Don taimakawa kiyaye dabbobi daga ɓarna, Ana buƙatar ƙarin samfuran simintin Dabbobi & Tsirrai don nune-nunen, gidajen tarihi da na namun daji,Kamfanin Zigong Blue Lizardya sanya yawancin nau'ikan dabbobin kwaikwayo na animatronic don abokan ciniki a duk faɗin duniya. Tare da gogewa mai yawa don sa rayuwar daji ta rayu!
BAYANIN KYAUTATA
Siffofin:
Ana yin samfuran Animatronic daga Karfe mai inganci, Soso mai yawa, roba Silicone, Motoci, da sauransu.
Ku zo da Motsi:
1.Baki bude da rufewa
2. Head yana motsawa hagu zuwa dama
3.Kai yana motsawa sama zuwa ƙasa
4.Claws motsi
5.Tail motsi
6. Sauti
Tare da motsi na al'ada ko Static
Ana samar da ƙarin sabis na al'ada, pls a tuntuɓi don cikakkun bayanai.
Na'urorin haɗi:
Akwatin sarrafawa,
Mai sauti,
Infrared Sensor,
kayan kulawa.
Sabis na Animatronics na Musamman:
Samfuran nunin biki na al'ada, irin su samfuran kayan tarihi, gidajen tarihi na kimiyya, wuraren shakatawa, wuraren shakatawa na jigo da kantunan Siyayya...
China Blue Lizard Landscape Engineering Co., Ltd.ƙwararrun masana'anta na dabbobin da aka kwaikwayi da samfuran ɗan adam.