Samfurin Raƙumi na Animatronic Don Kayan Ado na Gidan Zoo na cikin gida (AA-64)
BAYANIN KYAUTATA
Shin kun taɓa tunanin kawo fara'a na hamada zuwa mahalli na cikin gida?Raƙuma da aka kwaikwayi suna ba da mafita mai ban sha'awa don haɓaka sararin cikin gida, ko wurin wasan yara ne, gidan zoo na cikin gida, gidan tarihi, wurin shakatawa, ko gidan kasuwa.Wuraren cikin gida galibi ba su da abubuwan ban sha'awa da ban sha'awa waɗanda muhallin waje suka mallaka.Koyaya, tare da zuwan raƙuma na kwaikwayi, iyakokin abubuwan cikin gida ana ƙara turawa.Simulators, kamar yadda sunan ke nunawa, kwatankwacin rayuwa ne na waɗannan fitattun halittun hamada.Suna aiki azaman shigarwar haɗin gwiwa, masu jan hankalin baƙi tare da ainihin kamanninsu, girmansu, da motsinsu.Bari mu bincika mahimman abubuwan da suka sa raƙuma simintin su zama abin ban mamaki ƙari ga wurare daban-daban na cikin gida.
Sauti:Sauti na dabba.
Masu motsits:1. Baki yana buɗewa da rufe 2. Head yana motsawa hagu zuwa dama 3. Head yana motsawa sama zuwa ƙasa (Ana iya daidaita motsi bisa ga bukatun abokin ciniki)
Yanayin Sarrafa:Infrared Sensor Control (Sauran hanyoyin sarrafawa za'a iya keɓance su bisa ga buƙatun abokin ciniki. Irin su Ikon Nesa, tsabar kudin Token da ake sarrafa, na musamman da sauransu)
Matsayi: Rataye a cikin iska, Kafaffen bango, Nuna a ƙasa
Babban Kayayyakin: High yawa Soso, National misali karfe frame, Silicon roba, Motors, Paint.
Jirgin ruwa: Muna karɓar ƙasa, iska, sufurin ruwa, da sufurin multimodal na duniya.Ƙasa + Teku (mai tsadar gaske) Jirgin sama (lokacin jigilar kayayyaki da kwanciyar hankali).
Sanarwa: Bambanci kaɗan tsakanin abubuwa da hotuna saboda samfuran da aka yi da hannu.
Takaddun shaida:CE, SGS
Amfani:Jan hankali da haɓakawa.( wurin shakatawa, wurin shakatawa na jigo, wurin shakatawa na dino, duniyar Dinosaur, nunin Dinosaur, gidan kayan gargajiya, filin wasa, plaza na birni, kantunan kasuwa da sauran wuraren gida/ waje.)
Ƙarfi:110/220V, AC, 200-2000W.
Toshe:Yuro toshe,British Standard/SAA/C-UL.(ya danganta da ma'aunin ƙasar ku).
VIDEO KYAUTA
WURIN AIKI
1. Akwatin sarrafawa: Akwatin sarrafawa na ƙarni na huɗu da kansa ya haɓaka.
2. Frame Mechanical: Bakin karfe da injin goge baki an yi amfani da su don yin dinosaur shekaru da yawa.Kowane firam ɗin injin din dinosaur za a ci gaba da gwada shi da aiki na tsawon sa'o'i 24 kafin a fara aikin ƙirar.
3. Modelling: Babban kumfa mai yawa yana tabbatar da samfurin ya dubi kuma yana jin mafi kyawun inganci.
4. sassaƙa: Ƙwararrun masanan sassaƙa suna da kwarewa fiye da shekaru 10.Suna ƙirƙirar madaidaicin ma'aunin jikin dinosaur gaba ɗaya bisa kwarangwal ɗin dinosaur da bayanan kimiyya.Nuna maziyartan ku yadda ainihin lokutan Triassic, Jurassic da Cretaceous yayi kama!
5. Zane: Mai zanen zane na iya fenti dinosaur bisa ga buƙatun abokin ciniki.Da fatan za a ba da kowane ƙira.
6. Gwajin Ƙarshe: Kowane dinosaur kuma za a ci gaba da yin gwajin aiki kwana ɗaya kafin jigilar kaya.
7. Packing : Bubble bags suna kare dinosaur daga lalacewa.Fim ɗin PP yana gyara jakar kumfa.Kowane dinosaur za a cika shi a hankali kuma ya mai da hankali kan kare idanu da baki.
8. Shipping: Chongqing, Shenzhen, Shanghai, Qingdao, Guangzhou, da dai sauransu.Muna karɓar ƙasa, iska, sufurin ruwa da sufurin multimodal na duniya.
9. Shigarwa kan-site: Za mu aika da injiniyoyi zuwa wurin abokin ciniki don shigar da dinosaur.Ko kuma muna ba da jagororin shigarwa da bidiyo don jagorantar shigarwa.